K45KD.01 is no 1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K45KD.01 is no 1

we are k45kd01's

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tuýp phụ nữ nào đàn ông hok dám lấy

Go down 
Tác giảThông điệp
heoheo_mapmap
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
heoheo_mapmap

tuýp phụ nữ nào đàn ông hok dám lấy Empty
Bài gửiTiêu đề: tuýp phụ nữ nào đàn ông hok dám lấy   tuýp phụ nữ nào đàn ông hok dám lấy Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 2:22 pm

Đàn ông luôn mong ước lấy được những người vợ dịu dàng, đảm đang và là chỗ dựa tinh thần mỗi khi mình quay về nhà, bởi chọn được người vợ như vậy là họ đã có được cuộc sống bình yên và hạnh phúc. Còn tuýp phụ nữ nào khiến đàn ông cảm thấy sợ hãi nhất khi lấy làm vợ? O O O

1.Người phụ nữ hay nghi ngờ

Gần như từ sáng đến tối cô ấy chỉ chăm chú theo dõi bạn, từng hành động cử chỉ đều dưới sự giám sát của cô ấy. Điện thoại, máy tính, ví tiền thậm chí cả tuyến đường đi đều trở thành đối tượng cô ấy điều tra. Tuýp phụ nữ này sẽ khiến bạn khá đau đầu khi chung sống đấy<sax cái nay thì tớ phản đối, nếu bạn làm như thế thì..... mất tự do lém, ck tớ mà làm như thế này vs tớ thì a lượn ngay cho e nhờ hihi >

2.Tuýp phụ nữ ích kỷ cực đoan

Tuýp phụ nữ này lúc nào cũng chỉ chăm sóc cho chính mình, gia đình nhà mình, chỉ cần mình cảm thấy vui là được. Thậm chí cô ấy thích giải quyết mọi việc theo ý mình mà không coi trọng đến cảm nhận của chồng.
tuýp phụ nữ nào đàn ông hok dám lấy 1504
3.Tuýp phụ nữ ưa chuộng hư vinh

Nhiều tuýp phụ nữ hay so sánh, chuộng hư vinh, thường oán trách chồng mình không giàu không giỏi như người khác. Sau ngày làm việc mệt mỏi người đàn ông nào chẳng sợ những lời lảm nhảm ấy.

4. Người phụ nữ tẻ nhạt

Tuýp phụ nữ này có lẽ chỉ biết đến gia đình và các công việc nhà, đầu óc không có chút hài ước, lãng mạn. Ngoài chuyện sinh con, bạn gần như quên mất thân phận người vợ trong nhà của cô ấy. Lấy tuýp phụ nữ này không phải quá buồn tẻ sao?< thế này kung hok ổn, bạn nên vui tính chút thì cs sẽ thú vị hơn hihi :yeuthe: :yeuthe: >
5. Tuýp phụ nữ quá mạnh mẽ hay chỉ đạo

Phụ nữ từ xưa tới nay luôn được quan niệm là phải dịu dàng ngọt ngào và biết nghe lời chồng. Người phụ nữ giỏi giang, đối diện với mưa gió và hay chỉ đạo, khi về với gia đình cô ấy biến bạn thành con chim nhỏ dựa dẫm, người chồng trong mắt họ vĩnh viễn chỉ là một con tốt trong bàn cờ. < sã kai này thi ng phụ nữ mạnh mẽ thi seo ukm tớ phản đối>
:gian: :gian: :gian:
từ nãy đến jow toàn nói đến cái hok hay của con gái nhưng các bạn nam cũng nên xem xét lại chính mjn na. vì hok có j là lỗi của 1 ng cả, thời đại này công bằng dùi mà hihi dhn dhn dhn
thui câu cuối nè: chúc những ai đã có ng ieu thì sẽ đc hạnh phúc và bên nhau mãi mãi dyeu dyeu
còn ai chưa có ng ieu thi sẽ............. cô đơn mãi hihi cuoi lan lon: cuoi lan lon: cuoi lan lon: để chúng mình còn lập ra CÔ ĐƠN HỘI chứ hihi :chop: :chop: :chop: :chop:
tớ xin tặng nhưng bông hồng này cho những ng đang cô đơn và sẽ mãi mãi cô đơn hihi :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: :hoa: nhju` hoa hok????? sướng thế còn j hihituýp phụ nữ nào đàn ông hok dám lấy JFDBQ00002070427A
tuýp phụ nữ nào đàn ông hok dám lấy 7-15
Chuồn chuồn một mình bay lượn mãi
Bạn đời của nó có hiểu thay
Lượn lượn đôi cánh vòng qua trúc
Lòng buồn rười rượi nói sao đây !!!
*¤°(¯`·.º-:¦:- > p3h30 < -:¦:-º.·´¯) *¤°

tuýp phụ nữ nào đàn ông hok dám lấy
Trang 1 trong tổng số 1 trang