K45KD.01 is no 1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K45KD.01 is no 1

we are k45kd01's

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe:

Go down 
Tác giảThông điệp
heoheo_mapmap
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
heoheo_mapmap

16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe: Empty
Bài gửiTiêu đề: 16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe:   16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe: Icon_minitimeFri Apr 23, 2010 9:03 am

Tình yêu vô cùng kỳ diệu, yêu và được yêu là điều khiến ai cũng cảm thấy hạnh phúc, nhưng cuộc sống độc thân lẽ nào lại cảm thấy buồn chán? Theo các chuyên gia tâm lý đánh giá, các bạn gái sẽ có 16 lợi ích khi không có người yêu đấy! Bạn có tin không? http://diendan.lobs- http://diendan.lobs- http://diendan.lobs- http://diendan.lobs-
1. Cuối tuần có thể yên tâm ngủ nướng, không cần thiết phải chuẩn bị cho buổi hẹn hò.< hjhj tớ thích khoản này:)): cuoi lan lon: nhưng dù có ngy tớ vẫn ngủ nướng kệ ng ta việc ngủ là việc của mìn mà :lan: :lan: :lan: >
2. Buổi sáng không cần trang điểm, cũng không cần lo lắng bạn trai sẽ bỏ rơi mình.<hok trang điểm, hại làn da đẹp :bigrig: mìn như thế nào thì cứ như thế hok ju thì thui jhk jhk >
3. Có thể tự do nhìn ngắm các anh chàng đẹp trai trên đường, đồng thời biến thẩm mỹ của mình bắt kịp trào lưu.< cái nay thì tớ đồng ý cả 2 tay 2 chân lun hehe>
16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe: T323144
16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe: Gzk3481b3xmkx50pkln8
tha hô ngắp na :chop: :chop: :chop:
16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe: Img_actorkibum_a
4. Tuổi thọ kéo dài khi bạn không phải là thùng trút giận của của đàn ông. :yy2: :yy2: :yy2:
5. Có thể tự do treo các bức ảnh thần tượng của riêng mình
6. Có thể tự do phát triển hoạt động bên ngoài không cần lo lắng đến nét mặt khó chịu của người bạn trai.

7. Có thời gian lướt web tìm kiếm tri thức, không cần lo lắng ai đó cướp quền lên mạng của mình.

8. Tiết kiệm tiền bạc, không cần lo lắng sắm sửa quần áo cho mình và cho bạn trai.

9. Tiết kiệm thời gian cho riêng mình, không cần bỏ ra mỗi tuần mấy ngày đi chơi cùng người yêu.

10. Tiết kiệm phí điện thoại, không cần lo lắng đến đau đầu vì tiền chi cho điện thoại mỗi khi đi công tác.

11. Không tốn “nước bọt”vì suốt ngày phải hỏi “anh yêu em không”hoặc dành cho đối phương câu nói “em yêu anh”

12. Có nhiều thời gian rỗi bên cạnh cha mẹ, không cần lo lắng khi người yêu oán trách “người em yêu nhất tại sao không phải là anh”

13. Có thể tùy ý cùng bạn bè, chị em tán chuyện, hát hò suốt đêm mà không cần lo lắng thái độ của đối phương.

14. Có thể chuyên tâm cho công việc hoặc học tập để hướng tới một tương lai tươi sáng.

15. Có thể mở rộng tầm mắt quan sát thế giới này, chứ không đơn giản chỉ tập trung ánh mắt ở một người nào đó.

16. Có thể tự do gặp người khác phái, cùng họ đi ăn cơm, xem phim, dạo phố chuyện trò...
16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe: Come%20on
Chuồn chuồn một mình bay lượn mãi
Bạn đời của nó có hiểu thay
Lượn lượn đôi cánh vòng qua trúc
Lòng buồn rười rượi nói sao đây !!!:(
*¤°(¯`·.º-:¦:- > p3h30 < -:¦:-º.·´¯) *¤°

16 lợi ích khi hok có bạn trai hihi đang để sem na :hehe:
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo thời gian cắm trại và các bạn đi làm trại
» ảnh đẹp hihi
»  Chọn phương pháp phù hợp để giải bài toán sau: Giả sử bạn đang ở trên một chiếc thuyền. Ma sát giữa thuyền và nước là không đáng kể. Khi thuyền đứng yên trên mặt hồ, bạn đứng dậy và bước đi và bỗng thấy chiếc thuyền chuyển động. Hãy giải thích hiện tượng
» Ảnh cắm trại
» clip chỉ Việt Nam mới có ;))