K45KD.01 is no 1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K45KD.01 is no 1

we are k45kd01's

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

THẢO LUẬN CƠ NHÓM 1 ĐÂY ANH EM.AI Ở NHÓM 1 THÌ VÀO XEM NHÉ.

Go down 
Tác giảThông điệp
quyetcodai

quyetcodai

THẢO LUẬN CƠ NHÓM 1 ĐÂY ANH EM.AI Ở NHÓM 1 THÌ VÀO XEM NHÉ. Empty
Bài gửiTiêu đề: THẢO LUẬN CƠ NHÓM 1 ĐÂY ANH EM.AI Ở NHÓM 1 THÌ VÀO XEM NHÉ.   THẢO LUẬN CƠ NHÓM 1 ĐÂY ANH EM.AI Ở NHÓM 1 THÌ VÀO XEM NHÉ. Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 8:45 am

Hiện tại nhóm 1 có 16 thành viên.Tuần sau thầy bảo nộp bài thảo luận rồi.Anh em cố gắng làm đi nhé.Chắc chủ nhật này,hay cùng lắm là sáng thứ hai họp nhóm thảo luận 1.Mỗi thành viên đều phải làm hết đó.Làm ra giấy nộp cho thầy chấm điểm thảo luận.Họp nhóm để thảo luận những bài khó chưa làm được và làm bài powerpoin.Tớ làm được powerpoin bài 2.16 rồi.Hôm đó lên làm tiếp những bài chưa chữa.Mọi người liên lạc với nhau,không thì liên lạc với tớ.Có gì tớ thông báo sau.Còn đây là danh sách nhóm 1:
1) ĐOÀN MẠNH QUYẾT(01678668722).
2) NGUYỄN VĂN CẢNH.
3) NGUYỄN VĂN CƯỜNG.
4) NGUYỄN VŨ KHÁNH.
5) LA THỊ LÂM.
6) VŨ VĂN LỢI.
7) TẠ THÀNH LUÂN.
8) NGUYỄN THỊ THO.
9) ĐẶNG VĂN TỚI.
10) NGUYỄN CAO ỦY.
11) NGUYÊN VĂN VIỆT.
12) NGUYỄN HỮU THỎA.
13) BÙI VĂN LUÂN.
14) PHẠM VĂN TUẤN.
15) ĐINH VĂN TUÂN.
16) HOÀNG VĂN HÙNG.
Năm người cuối cùng khóa 44.Ai liên lạc được với họ nhỉ?Mà thôi,ai trong nhóm đọc được thì liên lạc với tớ nhé.Số điện thoại các thành viên lấy trong diễn đàn ý.
Mỗi nhóm có khoảng 19,20 người.Ai muốn đăng kí thêm vào nhóm tớ thì hôm thảo luận tuần tới lên bảo thầy.Vì tớ gửi danh sách nhóm cho thầy rồi.
Thế nhé.PIPI.

THẢO LUẬN CƠ NHÓM 1 ĐÂY ANH EM.AI Ở NHÓM 1 THÌ VÀO XEM NHÉ.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» THẢO LUẬN CƠ NHÓM 1
» Danh sách nhóm và Chủ đề thảo luận Đại Cương Về Kỹ Thuật lớp 45G
» Tham gia thảo luận ở đây
» phần thảo luân dcvkt.
» Muốn có một buổi thảo luận tập thể để tạo ra các ý tưởng mới hiệu quả cần phải làm thế nào?